Máy ta rô cần khí nén M24 Unifast ATU-24-1100
Theo dõi  |  So sánh  |  Lượt xem : 213    |  Ngày đăng : 07/04/2021
Giá sản phẩm Liên hệ
Mã sản phẩm ATU-24-1100
Số lượng mua
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng
- Máy ta rô dùng khí nén của hãng Unifast
- Model: ATU-24-1100
- Công suất: 600W -220V
- Ta rô max: M24
- Bán kính làm việc: 1100mm
- Tốc độ: 300V/p
- Thay đổi tốc độ: kiểu nhập số điện tử
-Trọng lượng: 40kg
- Xuất xứ: China
-Bảo hành: 12 tháng
Sản phẩm cùng danh mục
  • Máy ta rô cần khí nén model AT-12-1100
    24.000.000 VNĐ
    - Model: AT-12-1100
    - Công suất: 600W -220V
    - Ta rô max: M12
    - Bán kính làm việc: 1100mm
    - Tốc độ: 300V/p
    -Trọng lượng: 18kg
    - Xuất xứ: China
    -Bảo hành: 12 tháng
  • Máy ta rô cần khí nén ATM-12-1100 (New version)
    13.000.000 VNĐ
    - Model:ATM-12-1100
    - Công suất: 600W -220V
    - Ta rô max: M12
    - Bán kính làm việc: 1100mm
    - Tốc độ: 300V/p
    -Trọng lượng: 22kg
    Liên hệ Hotline/Zalo: 0989.140.872 - 0961.900.364
  • Máy taro cần điện servo ETM-30-1200
    - Máy ta rô cần dùng điện của hãng Unifast
    - Model: ETM-30-1200
    - Công suất: 1200W -220V
    - Ta rô max: M30
    - Bán kính làm việc: 1200mm
    - Tốc độ: 300V/p
    -Trọng lượng: 47kg
    - Model: ETM-12-1100
    - Công suất: 600W -220V
    - Bán kính làm việc: 1100mm
    - Tốc độ: 300V/p
    -Trọng lượng: 28kg
  • Máy ta rô cần khí nén hiệu UniFast model AT-24-1800
    - Model: AT-24-1800
    - Công suất: 600W -220V
    - Ta rô max: M24
    - Bán kính làm việc: 1800mm
    - Tốc độ: 300V/p
    -Trọng lượng: 45kg
  • Máy khoan bàn và Taro WDDM ZS4125D
    Liên hệ
    MÁY KHOAN BÀN VÀ TARO
    - Mã sản phẩm: ZS4125D
    - Thương hiệu WDDM - Công nghệ Đức
    - Xuất xứ: Trung Quốc
    - Động cơ công suất: 1100W
    - Điện áp: 380V-3 phase-50Hz
    - Khả năng khoan lớn nhất: Ø25mm
    - Khả năng Taro lớn nhất: M20
  • Máy ta rô cần khí nén hiệu UniFast model ATU-24-1800
    - Model: ATU-24-1800
    - Công suất: 600W -220V
    - Bán kính làm việc: 1800mm
    - Tốc độ: 300V/p
    -Trọng lượng: 45kg
  • Máy ta rô cần khí nén M24 AT-24-1100
    Liên hệ
    - Công suất: 600W -220V
    - Bán kính làm việc: 1100mm
    - Tốc độ: 300V/p